Mbona kuelewa wa akili ya binadamu ni muhimu kwa amani.

 Kuanzishwa  <>  Nyumbani <> Mali ya kuwa kuongoza kwa amani <> Funguo amani <> Mwasisi  <> Mti Amani  

Nini nimeona ni changamoto kwa kutambua kabisa. Ni kwa sababu sisi kweli sisi kujenga mazingira ambapo maisha unaendelea dhidi yetu. Wao ni kuundwa kwa fahamu akili majeraha kurudia iko katika mizigo kihisia.
Sababu kwa nini msamaha ni muhimu sana ni kwamba mawazo hasi kwamba kuja kutokana na majeraha ya kwamba shina kutoka maisha ya kila siku katika siku za nyuma, na kujenga mazingira mapya sawa. Zaidi ya yote, tunahitaji kusamehe wenyewe na wale walio karibu nasi, kwa kufanya hivyo nzuri. Wengi wetu kweli anaweza kujitegemea muhimu bila ya sisi kufikiri kuhusu hilo.
Kufanya amani, tunahitaji kujua jinsi psyche ya binadamu kazi.
mfano. jeraha kutoka utoto wakati walikuwa akamsalimu kwa wazazi wako wakati wewe zinahitajika ni kwa sababu walikuwa busy, you have got mtoto katika wewe unconsciously kurudia. "Hakuna mtu anaona mimi Wao ni wajinga kwa sababu hawaelewi jinsi nzuri mimi kufanya hivyo. " Kutoka hapo juu, unaanza kutafsiri maisha katika uhusiano na jeraha got.
Marudio inajenga nini hasa wanasema: Wewe si kuonekana. wengine ni wajinga katika macho yako kwa sababu hawaoni jinsi nzuri wewe ni katika kufanya mambo. binadamu nishati ya mfumo (chakra) vitendo hivyo kuwa hukumu ni kutumwa nje kwa mazingira kutoka seli yako. Mazingira naona mawazo repetitive kama ukweli. Kusema hili wazi wazi: Wao kazi kama nishati ubunifu. Basi kwa nini wewe si kuonekana na watu kuwa ni wajinga kwa sababu hawaelewi kuwa wewe ni mzuri.
Kwa njia hii inajenga na sisi kujenga maisha yetu na weave majeraha yetu ndani ya kila mmoja wakati wote, hivyo kusema. Mpaka tunaona kwamba ni lazima kusamehe, si tu wazazi wetu kwamba hawakuwa kuona sisi wenyewe lakini, kwamba sisi mawazo kuhusu wenyewe kwamba sisi si kuonekana na kutunzwa. Kwa hiyo nawashauri kila mtu kwenda nyuma ya kumbukumbu ya kuwakomboa.
Kwa kupuuzwa kama watoto ni kawaida mno kiasi kwamba aina hii ya muundo kupatikana katika karibu kila mtu. Ni inazalisha maumivu katika shingo wakati ni unaorudiwa. Kwa njia hii, hutokea mambo yote sawa katika maisha. Ni inaimarisha mawazo repetitive na maumivu ya kimwili hutokea kwa sababu hisia zetu ni nishati ambayo ni kuhusiana na mwili mzima kimwili

Maoni yangu ni kwamba sisi wote wanahitaji kuelewa mfumo huu katika psyche zetu kwamba sisi lazima kuwa na maisha mema. Wakati sisi kutambua hili na kuanza kukomboa, sisi kuelewa vizuri jinsi ya kukutana wengine ambao wanahangaika. Hii ni kwa nini naamini kwamba amani ya dunia lazima kuanza na mtu binafsi

Salamu Inger B