Amani kuanza kutoka ndani ya
Google translator. Tafadhali soma na ucheshi na akili wazi!

 Kuanzishwa  <>  Nyumbani <> Mali ya kuwa kuongoza kwa amani <> Funguo amani <> Mwasisi  <> Mti Amani  

Je, tunaweza kupata majibu kwa kufikiri tofauti? Nini watu wote kwa pamoja? Kuna nishati katika viumbe hai wote. Maisha Nishati. Kwa kuangalia na kusoma nishati maisha ya maisha, tunaweza kuishi kwa amani na hayo. Tunaweza kujenga madaraja kati ya tamaduni, dini na mataifa. Majibu ni haki mbele ya macho yetu wakati tuna wakati wa kuacha na kufikiri. 

Wakati sisi kuangalia katika dunia kuna hisia kwamba ni sababu ya vurugu na vita. Uchoyo. Ghadhabu. Ubinafsi. Shutuma. Kuna hisia kwamba gari matendo ya maisha ya binadamu wote. Tunahitaji ufahamu katika psyche ya binadamu. Je, inawezekana kuacha vita kwa kutufundisha kwa mchakato hisia?
Lazima tujifunze kusamehe kama sehemu muhimu ya jitihada za amani. - Sisi wote kujifunza kuweka kumbukumbu chungu nyuma yetu. Ni zinahitajika kujenga amani ya kudumu. Ni vigumu kwa uhakika na wengine na kuwaambia nini la kufanya. Sisi kwa kweli haja ya kuanza kwa wenyewe!
Mbona kuelewa wa akili ya binadamu ni muhimu kwa amani.

Ya utafiti nyuma tovuti hii inaonyesha:

Ni inajenga migogoro ya katika dunia, ni juu ya ndani ya bindadamu. Hisia ni nguvu ya kuendesha gari kwa matendo ya maisha ya binadamu wote. Majibu ni haki mbele ya macho yetu wakati tuna wakati wa kuacha na kufikiri. Tunahitaji mpya ufahamu katika asili ya binadamu.

Kuna nishati katika viumbe hai wote. Maisha Nishati. Kwa kuangalia maisha na kujifunza maisha ya asili ya nishati, tunaweza kuishi kwa amani na hayo.

Falsafa na kisaikolojia tafiti zinaonyesha kuwa:
Maisha ya nishati ni ya kawaida kwa watu wote, bila kujali dini na complexion.
Maisha Nishati kutukubali tu kama sisi, popote pale tunapoishi, chochote tunachofanya.
Maisha Nishati inakubali yote ya uchaguzi wetu na inatupa fursa mpya.
Maisha Nishati si kuwahukumu watu, lazima tutambue kwamba sisi ni watu ambao hakimu wenyewe na kila mmoja.
Nishati maisha haina kujenga migogoro.

Picha hapo juu inaonyesha ni jinsi gani leo hii ... Tunatarajia passively kwa mtu kutatua kwa ajili yetu. Zingatia kwamba kijana huyo mdogo ni mmoja mmoja anashangaa mambo kuhusu tofauti kabisa ...
Pengine zaidi ya sisi inapaswa kuona muelekeo mpya.

Bonyeza juu ya picha ya kufanya hivyo kubwa.

Kila binadamu ni sehemu ya ubinadamu. Mtu binafsi uchaguzi kuathiri nzima. Kwa hiyo, ni lazima tuanze na sisi wenyewe ili kujenga dunia nzuri.

Fikiri kwamba, katika mikahawa, shule na vyuo vikuu, maeneo ya kazi, - katika majengo ya serikali na kumbi mji duniani kote ... na nyumbani katika jikoni ... kila mtu anazungumzia kuhusu jinsi gani tunaweza kujenga amani na haki katika dunia kwa kufikiri katika njia mpya. Kwa kujifunza kukubali hisia - na kusamehe. Fikiria msamaha ilikuwa mada ya mazungumzo yote juu ya mahali!

Ni kuhusu na nia uzima wa. Kugundua kwamba sisi ni moja kubwa, fahamu ya viumbe. Kwamba sisi ni moja na familia kubwa.

Unapokuwa kufanya kazi vilivyo na sifa hizo zote, wewe kupata mawazo mapya juu ya jinsi ya kuleta amani duniani

Hapa ni mifano ya jinsi gani unaweza kuanza:

kukubali wenyewe kama sisi ni pamoja na ya kuangalia yetu wenyewe na uwezo wetu wenyewe.
kukubali wengine ambapo wao ni juu ya njia yao.
kusamehe wenyewe na kuuliza wengine kwa ajili ya msamaha.
kuwasamehe wengine.
Ili kuona tofauti yetu muhimu kama chanzo cha starehe na maendeleo.
kufanya kazi ya kuruhusu go ya chuki bila sababu kuelekea nini ni tofauti.
Kuamsha sifa zote nzuri.

Sisi bila shaka kamwe kukubali yetu wenyewe au mtu mwingine tabia mbaya!

Zana kwa ajili ya uhuru kutokana na hasira na kuwa annoyed. Google kutafsiri

Fikiria watu ambao wamekuwa katika vita na kila mmoja ... Kukumbatia kila mmoja. Kuimba pamoja. Performing pamoja. Kula pamoja. Je, ni wewe tayari kufanya kwa kuwa kutokea?

Wakati unafikiri kuhusu hilo, nadhani utakuwa kushangaa na ujiulize: "Kwanini mimi mawazo ya huu kabla?" Vizuri. Mabadiliko yanayotokea sasa!

  I gift to Ingers work is highly appreciated.
 

Kama unataka kunisaidia kutafsiri tovuti hii kwa Kiswahili nzuri, tafadhali basi mimi kujua!  Contact


Salamu kutoka mwasisi

Nimekuwa kazi na mambo mengi na kujifunza kutokana shule ya maisha. Mwalimu, chekechea, batiki msanii wa, maigizo mwalimu. Dish kwenye meli ya Norway. Mimi ni mama wa watoto wawili mzima. Katika kipindi cha miaka 17 Nimefanya kazi na kujitegemea maendeleo. Kwa hiyo, mimi kuwa wanaohusika katika kazi za amani. Majeraha Hisia kutufanya sisi kufikiri vibaya. I mean amani duniani lazima tuanze na sisi wenyewe. Wewe na mimi.

Nina wazo. Sisi katika nchi tajiri anapaswa kulipa tena kwa bidhaa. Sababu hiyo mimi zinaonyesha: Watu ambao kufanya kukua na mavuno vyakula wanapaswa kupokea fedha zaidi kuliko watu ambao kuuza. Nadhani kuna uwezekano wa kuunda sheria ya kimataifa juu ya hii
Ni wakati wa kutenda.
Sisi kwa kweli wanahitaji kufahamu sayari kushangaza sisi kuishi, furahini katika ushirika na watu wengine na si uchache, kujihusisha nasi.

Kwa kufanya kazi kwa karibu na fahamu roho yangu kwa miaka mingi, mimi kuwa alipata ufahamu katika asili ya kweli ya kuwepo. Chembe wajumbe wa kila kitu ni fahamu. Wao wamekuwa iliyowekwa kwa muda mrefu, hivyo kwamba asili ya kimwili ya maisha katika sayari. Mimi na mwingine tovuti kwamba mazungumzo kuhusu hili, hasa katika Kinorwe na Kiingereza. www.earthgrids.com

Joto salamu kutoka Inger Susæg

Kuona nini nimeona tangu hapo. Hadithi kuhusu Musa na Mohammed.

 

Hadithi yangu fulani.

Nimekuwa alitaka kazi kwa amani katika ulimwengu wa milele tangu nilipokuwa msichana mdogo. Katika kutafuta majibu, mimi kuwa alisafiri na sehemu nyingi. Mwaka 2004 mimi nilikuwa katika Hyderabad nchini India ambapo mimi alitembelea rafiki.

Yeye alichukua mimi mbalimbali ya mausoleums Muslim kuona uzuri wote huko. Wakati sisi alikuwa kupita mlangoni, mimi kuwa na ufahamu wa jengo kwa haki. Yeye aliniambia kuwa ilikuwa ni msikiti ambayo haikuwa katika matumizi. Ilikuwa hivyo amani na nzuri huko, hivyo nilikwenda kwa zaidi ya ngazi na kuketi. Baada ya muda wa ukimya mimi alisimama na ghafla nikasikia sauti ya wazi katika sikio lako: Nini unataka kwenye tovuti yangu? Mimi nilikuwa kuwa Wanahudhuria kwa sauti katika kichwa yako kuhusu mafunzo mwaka kabla ya haya yaliyotokea, hivyo mimi alisema ningependa kuwa daraja kati ya Magharibi na Waislamu. Mimi nilijua kuwa ilikuwa sauti Muhammad na yeye alithibitisha hilo.

Nakumbuka mimi, wakamwuliza juu ya kitu ambacho mimi walidhani ya. Ilikuwa kuja kwangu kupitia Intuition: Je, wewe ulikuwa sawa na Musa? Yeye alionekana kushangazwa, lakini alijibu: "Ndiyo, hiyo ni haki.
Siku mimi alitoa ahadi Mohammed / Muhammad kujenga madaraja kati ya familia ya Kiislamu na wengine wa dunia. Dhamira yangu kwa amani ni sehemu ya huu. Wakati mimi kufanya ahadi na mtu, mimi daima kufanya bora yangu kuitunza. Neno "ulimwengu wa Magharibi", mimi kweli maana wengine wa dunia. Nadhani sisi ni familia duniani.

Bank 92351868408 (BNbank)  Swift: KBNONO22
IBAN:
NO6992351868408

Inger Susaeg

email

Telephone

 0047 75584615

Mobil telephone:

 0047 95154025

 

 Nyumbani

Bure kwa ajili ya matumizi binafsi. Kutumia au nakala kwa ajili ya Nje au magazeti, tafadhali wasiliana na. Inger Susaeg